• Guangdong Innovative

24074 Farin Foda (Ya dace da auduga)

24074 Farin Foda (Ya dace da auduga)

Takaitaccen Bayani:

24074 ya ƙunshi mahaɗan diphenylethyl.

Zaɓuɓɓukan da ke ɗaukar Whitening Agent 24074 na iya ɗaukar hasken UV sannan su juya shi zuwa haske mai gani shuɗi shuɗi kuma ya watsa shi.Wannan zai inganta fararen yadudduka.

Ya dace da fararen fata da haske don yadudduka da yadudduka na fibers na cellulosic, kamar auduga, flax, fiber viscose, Modal ulu da siliki, da dai sauransu da haɗuwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Fasaloli & Fa'idodi

  1. Ya dace don amfani da aikin bleaching da farar fata a cikin wanka ɗaya.
  2. Babban fari da haske mai ƙarfi.
  3. Faɗin zafin zafin rini.
  4. Barga aiki a cikin hydrogen peroxide.
  5. Strong dukiya na high zafin jiki yellowing juriya.
  6. Ƙananan sashi na iya cimma kyakkyawan sakamako.

 

Abubuwan Al'ada

Bayyanar: Kashe-farar zuwa haske rawaya foda
Ionicity: Anionic
pH darajar: 7.0± 1.0 (1% bayani mai ruwa)
Solubility: Mai narkewa cikin ruwa
Aikace-aikace: Cellulosic zaruruwa, kamar yadda auduga, flax, viscose fiber, Modal ulu da siliki, da dai sauransu da blends.

 

Kunshin

50kg kwali drum & fakiti na musamman akwai don zaɓi

 

 

NASIHA:

Game da gamawa

Duk wani aiki don inganta bayyanar ko amfanin masana'anta bayan ya bar mashin ko na'ura za a iya la'akari da matakin ƙarshe.Ƙarshe shine mataki na ƙarshe na masana'anta kuma shine lokacin da aka haɓaka kayan masana'anta na ƙarshe.

Kalmar 'ƙammala', a mafi faɗin ma'anarta, ta ƙunshi duk hanyoyin da masana'anta ke gudana bayan an yi su a cikin saƙa ko injuna.Duk da haka, a cikin ma'ana mafi ƙuntatawa, shine mataki na uku kuma na ƙarshe na sarrafawa bayan bleaching da rini.Ko da wannan ma'anar ba ta da kyau a wasu lokuta inda masana'anta ba ta yi bleached da/ko rina ba.Sauƙaƙan ma'anar gamawa shine jerin ayyuka, ban da zage-zage, bleaching da canza launi, wanda aka sanya masana'anta bayan barin mashin ko injin sakawa.Yawancin abubuwan da aka gama ana amfani da su akan yadudduka na saka, mara saƙa da saƙa.Amma kuma ana yin ƙarewa ta hanyar zaren (misali, kammala siliki akan ɗinki) ko sigar sutura.Ana gamawa galibi a cikin nau'in masana'anta maimakon a cikin nau'in yarn.Duk da haka, zaren ɗinki da aka yi daga auduga mai haɗe-haɗe, lilin da haɗe-haɗe da zaren roba da kuma wasu yadudduka na siliki suna buƙatar gamawa cikin sigar zaren.

Ƙarshen masana'anta na iya zama ko dai sinadarai waɗanda ke canza ƙaya da/ko kaddarorin masana'anta ko canje-canje a cikin zane ko yanayin yanayin da aka kawo ta hanyar sarrafa masana'anta ta jiki tare da na'urorin inji;yana iya zama hadewar biyun.

Ƙarshen yadi yana ba wa yadi halinsa na ƙarshe na kasuwanci game da bayyanar, haskakawa, rikewa, ɗaki, cikawa, amfani, da dai sauransu. Kusan duk yadin ya ƙare.Idan ana gamawa a cikin jika, ana kiransa rigar gamawa, yayin da ake gamawa a bushewa, ana kiran shi bushewa.Ana amfani da kayan aikin gamawa ta amfani da injin ƙarewa, padders ko mangles tare da aikin gefe ɗaya ko biyu ko ta hanyar cirewa ko gajiya.Canza abun da ke ciki, rheology da danko na gama aikin na iya bambanta tasirin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana